![241197346 3161469014139676 2378327205510004141 n](/images/2021/news/September/150964/2/241197346_3161469014139676_2378327205510004141_n.jpg)
วันที่ 15 กันยายน 2564 นายสุเมธ อนันตฤดี และคณะ มอบเงินจำนวน 500,000 บาท แก่นายสุเมธ ตันติเวชกุล กรรมการและเลขาธิการมูลนิธิชัยพัฒนา สมทบ “กองทุนชัยพัฒนาสู้ภัยโควิด 19 (และโรคระบาดต่างๆ)” เพื่อพัฒนาห้องผู้ป่วยปกติเป็นห้อง Semi ICU ให้แก่โรงพยาบาลพระนั่งเกล้า จังหวัดนนทบุรี ณ สำนักงานมูลนิธิชัยพัฒนา พระราม 8 กรุงเทพมหานคร