![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7b/1.5/16/2728.png)
โดยเครื่องผลิตออกซิเจนขนาด 10 ลิตร จำนวน 10 เครื่อง มอบแก่โรงพยาบาลนครปฐม และเครื่องผลิตออกซิเจนขนาด 5 ลิตร จำนวน 21 เครื่อง มอบแก่สำนักงานสาธารณสุขอำเภอ 7 แห่งในจังหวัดนครปฐม ประกอบด้วย สาธารณสุขอำเภอเมืองนครปฐม อำเภอกำแพงแสน อำเภอนครชัยศรี อำเภอดอนตูม อำเภอบางเลน อำเภอสามพราน และอำเภอพุทธมณฑล โดยได้รับแห่งละ 3 เครื่อง